• Akwatin abinci

Marubucin kwalaben giya 24 kwalban giya

Marubucin kwalaben giya 24 kwalban giya

Takaitaccen Bayani:

Yayin da rayuwar zamani ke ci gaba da sauri da sauri, mutane suna da girma kuma suna buƙatar kayan aiki. Don haka, a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya, kamfanoni za su inganta samfuran su ta hanyoyi daban-daban. Daga cikin su, kamfanoni da yawa suna daga marufin samfuran don yin aiki tuƙuru, daga marufi don inganta samfuran su. Yawancin akwatunan da masana'antu ke amfani da su ana yin su ne da takarda, don haka mataki na gaba shi ne yin bayanin wasu abubuwan da za a kula da takarda.

Ana yin kwali mai ƙwanƙwasa da kwalayen ƙwanƙwasa ta hanyar yankan mutuwa, sanyawa, akwatin ƙusa ko akwatin manne. Akwatunan kwalaye suna ɗaya daga cikin samfuran marufi na yau da kullun, adadin ya kasance a farkon wuri. Yana iya ba kawai kare kaya amma kuma sauƙaƙe sufuri. Abu mafi mahimmanci shi ne cewa yana iya ƙawata kaya da tallata kayan.

Abubuwan amfani da takarda corrugated

1. Kyakkyawan aikin kwantar da hankali: katako na katako yana da tsari na musamman, kuma 60 ~ 70% na girman tsarin kwali ba shi da komai, don haka yana da kyakkyawan aikin shayarwa, wanda zai iya guje wa karo da tasiri na kayan da aka haɗa.

2, haske da tsayayye: kwali mai ƙyalƙyali tsari ne mai zurfi, tare da ƙaramin abu don samar da akwati mafi girma mai ƙarfi, don haka haske da ƙarfi, idan aka kwatanta da ƙarar akwatin katako, kusan rabin nauyin akwatin katako.

4, isassun kayan masarufi, arha: yawan albarkatun kasa don samar da kwali, itacen kusurwa, bamboo, bambaro, reed da sauransu ana iya kera su a cikin takarda mai ƙwanƙwasa, don haka farashinsa yana da ƙasa, kusan rabin sa'a ne kawai. guda girma na katako akwatin.

5, mai sauƙin sarrafa kayan aiki: Yanzu cikakken saiti na samar da akwatin kwalin na atomatik, na iya samar da kwalayen kwalaye a cikin adadi mai yawa, ingantaccen inganci. 6, farashin aiki na marufi yana da ƙasa: marufi na gyare-gyare, na iya gane marufi na atomatik na abubuwa, rage yawan aikin marufi, rage farashin marufi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin







  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    //