Marufi masu kayatarwa na iya haɓaka amincewar masu amfani ga alamar
Marufi na samfur abu ne mai mahimmanci ga kowane kayayyaki. Idan samfurin mai kyau ba shi da marufi mai kyau, to a zahiri ba za a sami masu amfani da yawa da za su biya shi ba, kuma marufi mai kyau yana da mahimmanci. Abokan ciniki suna iya biyan kuɗi don samfur saboda suna son ƙirar marufinsa sosai. Tsarin marufi mai ma'ana kawai zai iya inganta ƙimar kaya.
Tsarin marufi na samfuran kamar kayan mutane ne. Wasu mutane suna yin ado yadda ya kamata da karimci, yayin da wasu mutane ke yin ado mai ban sha'awa da ban sha'awa. Salon sutura daban-daban suma suna nuna halayen mutane daban-daban da yanayinsu. Marubucin zane-zane shine "tufafi" na samfurin, kyawawan abubuwa masu kyau da ƙirƙira koyaushe suna da daraja da rubutu fiye da waɗanda ke cikin marufi ɗaya, kamar kyawawan riguna da aka yi da al'ada, koyaushe na iya haɓaka ƙimar hankali.
Tabbas, komai kyawun ku, zabar kayan da ba daidai ba zai iya zama abin kunya. Kyawawan samfurori masu kyau da masu girma, marufi ba su da kyau, za su bayyana rahusa. Marufi ba kawai tsari ne mai sauƙi na kyakkyawan tsari ba, yana da alamar siyar da samfurin da ingancin iska. Yana ba masu amfani damar samun fahimtar farko game da samfurin da "sadarwa" ta hanyar marufi. A cikin kalma, mafi kyawun samfurin, ana buƙatar ƙarin ƙirar marufi don jawo hankalin mutane, don haɓaka “kyawun” samfurin.
Kuma mu irin wannan rukuni ne na mutane: don sa samfuran ku su zama masu ban sha'awa da kuma motsa masu amfani, mun dage kan ƙawata "tufafi" na samfurori, daga samfurori don nemo abubuwan ƙira mafi dacewa da salon samfuran. Daga aikin allo zuwa gabatarwar rubutu, ana ɗaukar kowane mataki da mahimmanci, kuma kowane wuri ana la'akari akai-akai. Bari marufi na samfur ya ƙirƙira daga kasuwa tare da nau'ikan samfuran iri ɗaya don rarrabewa, don marufin ku zai "magana"!