• Akwatin irin kek/zaki/baklava

Akwatin irin kek/zaki/baklava

  • Akwatin Kundin Takarda Macaron Kyauta na Musamman

    Akwatin Kundin Takarda Macaron Kyauta na Musamman

    Kowane shago da kasuwa yana da hanya ta musamman ta jawo abokan ciniki. Mutane ba za su iya tantance ingancin samfuran a wannan zamani na dijital ba har sai sun yi amfani da su. Abokan cinikin ku dole ne su jawo hankalin marufi da kuke bayarwa. Wannan zai rinjayi shawararsu ta siya ko a'a. Macaroni ne mai dadi kuma mai ban sha'awa mai dadi wanda kowa yana son ci.

    Akwatunan suna ba da isasshen ɗaki don jigilar kayan zaki iri-iri kamar macaroni. Akwatunan an gina su tare da bayyanannun taga a saman don ba da damar kayan zaki da aka tattara a ciki su nunawa. Akwatunan kraft na fili sune cikakkiyar zane mara kyau don yin ado tare da tambura, lambobi, ko kintinkiri, amma sumul isa don kiyayewa.
    Cika shi da kayan aikin hannu da kuka fi so. Hakanan cikakke ga macarons, abun ciye-ciye, kukis, cakulan, da ƙari.
    An rufe murfin bayyananne da fim ɗin filastik mai cirewa don hana ɓarna. Yage su kafin amfani.

    An yi akwatunan da takarda mai inganci mai inganci. saman akwatin yana da taga mai haske wanda zai baka damar nuna abincin da ke cikin akwatin, ƙirƙirar ƙwararrun kamanni gabaɗaya, cikakke don siyarwa ko kyauta.

    Yin Macarons ya zama mafi kyawun alatu da kyan gani yana zama sanannen yanayin don baiwa Macarons kyauta ga dangi da abokai a lokuta na musamman.Wani fa'ida ga akwatunan macaron na al'ada shine sassaucin su. Ana iya yin su a kowane nau'i ko zane. Ana iya yin waɗannan abubuwan jin daɗi a kowane nau'i ko ƙirar da kuka zaɓa don sanya su zama na al'ada da alatu. Kuna iya zaɓar daga kowace irin siffar da abokin cinikin ku ya fi so ko wanda ya fi dacewa da kasuwancin ku. Kuna da 'yancin bayyana kanku a cikin kasuwancin ku tare da iyakoki marasa iyaka na ƙira, dandano, da kuma keɓancewa. Kafin ka yanke shawara kan kowane marufi, tabbatar da kimanta isar da bukatun abokan cinikinka.

    Akwatuna sun zo daidai don guje wa lalacewar jigilar kayayyaki kuma yana da sauƙi a gare ku don ninka akwatin tare da layin, yana ɗaukar daƙiƙa kaɗan kawai don samun cikakkiyar cikakkiyar akwatin (don takamaiman matakai, da fatan za a koma zuwa hoto), sannan sanya kayan zaki ko kayan abinci a cikin akwatin, wanda yake da sauƙi da sauƙi. Kuma za ku iya kwance kayan da kuma daidaita su don sauƙin ajiya idan ba ku yi amfani da su ba.

  • Akwatin Marubutan Kushin Kushin Kwanakin Kwanaki Daban-daban

    Akwatin Marubutan Kushin Kushin Kwanakin Kwanaki Daban-daban

    1. Samfurin ku yana buƙatar samun hoto na musamman don sa samfuran ku na kwanan wata su yi fice a wannan filin.
    2. An gwada wannan akwatin don ya zama mai juriya ga shaƙewa ko shafa.
    3. Tare da PET sitika taga, high permeability da anti-hazo, ƙara da kyau na akwatin.
    4. Yawancin umarni namu (sai dai wasu takamaiman dalilai) ana isar da su akan lokaci gwargwadon lokacin da aka zaɓa.
    5. Muna goyan bayan gyare-gyare don biyan bukatun ku, maraba da binciken ku

  • Tambarin Custom na keɓaɓɓen Tea caddy marufi na marufi kyauta

    Tambarin Custom na keɓaɓɓen Tea caddy marufin ma'ajiyar kyauta...

    Akwatunan kwalaye nau'in kayan alatu na saffron ne. Irin wannan marufi na saffron ya shahara a duk duniya kuma galibi ana amfani dashi don fitar da saffron zuwa kasashe daban-daban. Chino saffron alama marufi mai wuyar akwati an tsara shi kuma an aiwatar da shi a cikin mafi kyawun siyar da nauyin gram 1 da 5, waɗanda suka dace don fitarwa zuwa sassa daban-daban na duniya. Har ila yau, akwatunan kwalaye na chino saffron sun dace a matsayin kyauta saboda kayan albarkatun kasa da kuma tasiri na musamman da aka buga akan su.
    Saboda darajar saffron na kwayoyin halitta, mun yi la'akari da sauƙi kuma a lokaci guda mai salo mai salo don shi, wanda yayin da yake hana ingancin saffron daga raguwa, kuma yana kare saffron.
    samfurin marufi a cikin akwati na filastik da ƙara blister hatimi yana cikin yanayin tare da katin marufi yana da kowane nau'i na ƙirƙira. Katin marufi zai sa abokan ciniki su ji daɗi yayin siyan wani ƙaramin abu don kuɗi mai yawa. Marufi na saffron ya kamata ya tabbatar da adana ƙanshi, dandana har tsawon rayuwa. Yakamata a shirya tare da kwantena da aka rufe daidai waɗanda zasu nisanta samfurin daga faɗuwar iska da zafi. Kamar yadda saffron samfuri ne wanda matsayinsa ke da ƙima, don haka marufi, launuka da hotuna yakamata a daidaita su tare da ƙira gabaɗaya.
    A matsayin kayan yaji mafi fa'ida a duniya, saffron yana buƙatar marufi wanda zai iya isar da siffa mai ɗaukar ido da bayyana ƙimar samfurin ga masu sauraron sa.
    Duk wanda ya taɓa ƙoƙarin siyan Saffron ya san tsadar sa idan aka kwatanta da sauran kayan yaji. A gaskiya ma, Saffron shine, ba tare da shakka ba, kayan yaji mafi tsada a duniya. Kuma don yin adalci, akwai dalilai masu kyau game da shi.

    Kadan daga cikin wannan kayan yaji a cikin safiya zai iya inganta yanayin ku zuwa matsayi mafi girma na sauran rana. Yana da maganin antioxidant nan take, zai iya taimakawa tare da asarar nauyi, da ƙari mai yawa.

    Kyakkyawan yaji kamar wannan yana buƙatar marufi mai dacewa wanda zai iya wakiltar samfurin ga abin da yake da kuma musamman nawa ya cancanci!

  • Akwatin Shirya Kyauta Custom Saffron Kyauta

    Akwatin Shirya Kyauta Custom Saffron Kyauta

    Akwatunan kwalaye nau'in kayan alatu na saffron ne. Irin wannan marufi na saffron ya shahara a duk duniya kuma galibi ana amfani dashi don fitar da saffron zuwa kasashe daban-daban. Chino saffron alama marufi mai wuyar akwati an tsara shi kuma an aiwatar da shi a cikin mafi kyawun siyar da nauyin gram 1 da 5, waɗanda suka dace don fitarwa zuwa sassa daban-daban na duniya. Har ila yau, akwatunan kwalaye na chino saffron sun dace a matsayin kyauta saboda kayan albarkatun kasa da kuma tasiri na musamman da aka buga akan su. Saboda darajar saffron na kwayoyin halitta, mun yi la'akari da sauƙi kuma a lokaci guda mai salo mai salo don shi, wanda yayin da yake hana ingancin saffron daga raguwa, kuma yana kare saffron. samfurin marufi a cikin akwati na filastik da ƙara blister hatimi yana cikin yanayin tare da katin marufi yana da kowane nau'i na ƙirƙira. Katin marufi zai sa abokan ciniki su ji daɗi yayin siyan wani ƙaramin abu don kuɗi mai yawa. Marufi na saffron ya kamata ya tabbatar da adana ƙanshi, dandana har tsawon rayuwa. Ya kamata a shirya shi tare da kwantena da aka rufe daidai wanda zai nisanta samfurin daga faɗuwar iska da zafi. Kamar yadda saffron samfuri ne wanda matsayinsa yana da ƙima, don haka marufi, launuka da hotuna yakamata a daidaita su tare da ƙira gabaɗaya. A matsayin kayan yaji mafi fa'ida a duniya, saffron yana buƙatar marufi wanda zai iya isar da siffa mai ɗaukar ido da bayyana ƙimar samfurin ga masu sauraron sa. Duk wanda ya taɓa ƙoƙarin siyan Saffron ya san tsadar sa idan aka kwatanta da sauran kayan yaji. A gaskiya ma, Saffron shine, ba tare da shakka ba, kayan yaji mafi tsada a duniya. Kuma don yin adalci, akwai dalilai masu kyau game da shi. Kadan daga cikin wannan kayan yaji a cikin safiya zai iya inganta yanayin ku zuwa matsayi mafi girma na sauran rana. Yana da maganin antioxidant nan take, zai iya taimakawa tare da asarar nauyi, da ƙari mai yawa. Kyakkyawan yaji kamar wannan yana buƙatar marufi mai dacewa wanda zai iya wakiltar samfurin ga abin da yake da kuma nawa ne ƙimarsa.!

//