• Labarai

Kayayyakin Takardun Sigari Tushen Masana'antar Marufi

Kayayyakin Takardun Sigari Tushen Masana'antar Marufi

Gundumar Jingning, wacce ta kasance wata babbar gunduma ta kawar da talauci da ci gaban kasa a yankin Liupanshan, wanda masana'antar apple ke tafiyar da ita, ta ci gaba da bunkasa masana'antar sarrafa gwangwani musamman bisa ga ruwan 'ya'yan itace da ruwan inabin 'ya'yan itace da kuma masana'antun da ke da alaƙa galibi bisa marufi na sigari. An inganta darajar sosai. A halin yanzu, akwai manyan kamfanoni guda 3 da ke dakon kaya a gundumar, wadanda ke da kayyade kadarori na yuan biliyan 1, fiye da kwali 10.akwatin tabalayukan samarwa, da kuma layukan samar da akwatin taba sigari guda 5. Fitar da kwali na shekara-shekara shine murabba'in murabba'in miliyan 310 kuma ƙarfin masana'anta shine ton 160,000. , karfin samar da kayayyaki ya kai kusan kashi 40% na lardin. Bugu da kari, an kuma sanya wa gundumar Jingning suna "Tsarin Masana'antar Takardun Takardun Takardun Takardun Sin" ta Tarayyar Masana'antun Kayayyakin Kayayyakin Sin.

Manyan masana'antu sun sanya iko a cikin ci gaban tattalin arzikin gundumar. Yanzu, lokacin da kuka shiga cikin Jingning Industrial Park, za ku ga hanyoyi sun bazu ta kowane bangare, kuma daidaitattun gine-ginen masana'anta a jere. Masana'antar Carton, masana'antar kafet, kayan gini, ajiyar apple da tallace-tallace da sauran masana'antu sun fara yin tsari, suna nuna ci gaba mai ƙarfi a ko'ina.

Tafiya zuwa cikin gandun dajin masana'antu na Jingning, Kamfanin Kamfanin Xinye, a cikin taron karawa juna sani na masana'antar kwalin masana'antu, dukkan layukan da ake samarwa suna tafiya cikin tsari, kuma ma'aikata suna shagaltuwa a wurarensu. Fage ne mai bunƙasa na ƙwaƙƙwaran lokaci da inganci.

Kamfanin Xinye Group Co., Ltd ya dogara ne akan buƙatun ci gaban masana'antar apple na Jingning, ya dace da buƙatun tsawaita sarkar masana'antar apple, kuma tana haɓaka haɓakar masana'antar noma mai ƙarfi na lardi. Mai ƙarfi, ana siyar da samfuran ga lardin da Mongoliya ta ciki, Shaanxi, Ningxia da sauran larduna da yankuna ban da biyan bukatun kasuwannin gida.

"A cikin 2022, kamfanin ya zuba jarin Yuan miliyan 20 don gina sabon layin samar da akwatin sigari na dijital mai fasaha don ɗaukar akwatin sigari mai launi. Bayan an kammala aikin kuma an fara aiki da shi, an inganta yadda ake samar da kayan aiki yadda ya kamata tare da rage farashin kayayyakin. Ƙarfin samarwa na shekara-shekara zai zama murabba'in murabba'in miliyan 30 kuma za a ƙirƙiri sabbin ayyukan zamantakewa 100. Mutane da yawa sun ƙarfafa haɓakar saurin bunƙasa kwalin sigari da masana'antu masu alaƙa. " In ji Ma Buchang, mataimakin babban manajan masana'antar kera katun masana'antu na Xinye Group a gundumar Jingning.

Gundumar Jingning ta ɗauki aikin a matsayin mai ɗaukar hoto da wurin shakatawa a matsayin dandamali, kuma tana ƙoƙarin gina incubator na kasuwanci, gina gida don jawo hankalin phoenixes, da ba da damar ƙarin masana'antu su zauna a wurin shakatawa na masana'antu, yana ba da tallafi mai mahimmanci ga ingantaccen inganci. bunkasar tattalin arzikin kananan hukumomi.


Lokacin aikawa: Fabrairu-27-2023
//