Girma | Duk Girman Girma & Siffai |
Bugawa | CMYK, PMS, Babu Bugawa |
Hannun Takarda | Tagulla guda ɗaya |
Yawan yawa | 1000 - 500,000 |
Tufafi | Mai sheki, Matte, Spot UV, foil na zinariya |
Tsarin Tsohuwar | Mutu Yankan, Manne, Buga Maki, Perforation |
Zabuka | Yanke Tagar Al'ada, Rufe Zinare/Azurfa, Rufewa, Tawada Tawada, Takardun PVC. |
Hujja | Duban Flat, 3D Mock-up, Samfuran Jiki (Akan buƙata) |
Juya Lokaci | Kwanakin Kasuwanci 7-10, Rush |
Mahimmancin marufi shine don rage farashin tallace-tallace, marufi ba kawai "marufi ba", har ma da mai siyarwar magana.
Idan kuna son tsara marufi na keɓaɓɓen ku, idan kuna son fakitin ku ya bambanta, to zamu iya keɓance muku shi. Muna da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun waɗanda za su iya ba ku sabis na tsayawa ɗaya don ƙira, bugu da kayan aiki, ta yadda samfuran ku za su iya shiga kasuwa cikin sauri.
Wannan akwatin taba sigari mai salo ne kuma yana da fitacciyar tambari, wanda ke sauƙaƙa haɓaka wayar da kan tambarin ku.
Logo shine ganowa, ta yadda masu amfani ba kawai samun aikin taba ba zasu sami gamsuwa ta tunani. Domin kwadaitar da masu amfani don cinyewa, don saduwa da buƙatun mutum ɗaya na masu amfani, don kawo ƙwarewar tunanin masu amfani, buƙatar cimma haɗin haɓakar sigari da tambarin taba.
Rubutun ya ƙunshi: salon rayuwa, tarihi da al'adu, labarin ƙasa, al'adun gida da halayen abokantaka na masu amfani game da rayuwa.
Marukunin taba ya kamata ya ba da ƙarin sabbin ƙoƙarce-ƙoƙarce don ƙirƙira rubutu, don cimma ingantattun halaye na gida dangane da abubuwan al'adu, don cimma matsakaicin yanayi na sauƙi da fasali na musamman, da kuma tada ƙaunar masu amfani ga samfuran taba.
Zane-zanen akwatin ya kamata kuma ya zama alamar mahimmancin taba. Bidi'a na siffar akwatin ya kamata ya dace da haɗuwa da bayyanar da aikace-aikacen aiki kuma ya nuna dandano na al'ada. A lokaci guda, ƙirar fakitin sigari ya kamata ya kula da haɗin kai na tsari da rubutu, don haka ƙirar akwatin ta bambanta kuma a bayyane.
Ƙirar fakitin taba ba wai kawai don bambanta da kyau daga samfuran gasa ba, amma mafi mahimmanci, don ba shi abubuwan ɗan adam mafi kyau, haɗa ƙarin ainihin ainihin alamar, kuma mafi kyawun bayyana ma'anar ruhaniya mai zurfi da cututtukan fasaha a cikin murabba'in inch.
Dole ne zane ya kasance a takaice kuma a bayyane, mai sauƙin fahimta da watsawa, sabo da na musamman, mai wadatar ɗabi'a, daidai da ƙaya, jigon Yung, tafiya tare da zamani, kuma ya gaji tarihi.
Zane-zanen fakitin taba dole ne yayi la'akari da bukatun masu amfani da su, anan ya haɗa da halayen siyayya na masu amfani, matakin godiya, ƙarfin godiya da fasaha da sauransu, ta yadda ƙirar marufi daga buƙatun masu amfani don sa samfurin ya kasance mai ƙarfi, ƙwarewar kasuwa. Hakanan ya kamata a mai da hankali ga rubutu mai daɗi da fassarar ma'anar, ta yadda za a fi yin aikin ƙirar marufi ta taba, ta yadda za a haɓaka aikin sabis na samfurin kuma mafi dacewa da biyan bukatun masu siyayya.
Al'ummar yau tana ƙara samun gasa al'adu, masana'antu don cimma sabbin al'adu, za su kasance mafi girman cimma wani yanki na kasuwa. Masana'antar taba don samun nasarar mamaye kaso mafi girma na kasuwa, haɓaka sabbin al'adu, don kwace idon mabukaci, wanda ke haifar da cinyewa. An fara daga mahangar marufi na taba, haɗa sabbin al'adu a cikin ƙirar kayan aikin sigari, ci gaba da tono al'adun da ke bayan fakitin taba, haɗe tare da mafi haɓaka buƙatun mabukaci na lokacin, don cin nasarar rabon kasuwa. Haɗa al'ada da na yanzu mafi kyau tare, ta yadda taba ta zama abin sha kawai, har ma da jin daɗin al'adu bayan sha.
Dongguan Fuliter Paper Products Limited an kafa shi a cikin 1999, tare da ma'aikata sama da 300.
20 designers.mayar da hankali & ƙware a cikin kewayon kayan rubutu & bugu irin sushirya akwatin, akwatin kyauta, akwatin taba, akwatin alewa acrylic, akwatin flower, gashin ido gashin ido akwatin, akwatin ruwan inabi, akwatin wasa, kwalin hakori, akwatin hula da dai sauransu..
za mu iya iya samar da inganci da inganci. Muna da kayan aiki da yawa na ci gaba, irin su Heidelberg biyu, injina masu launi huɗu, injin bugu UV, injin yankan mutuwa ta atomatik, injinan nadawa takarda mai ƙarfi da na'urori masu ɗaure ta atomatik.
Kamfaninmu yana da mutunci da tsarin gudanarwa mai inganci, tsarin muhalli.
Neman gaba, mun yi imani da manufofinmu na Ci gaba da yin mafi kyau, faranta wa abokin ciniki farin ciki. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don mu ji kamar wannan gidan ku ne daga gida.
Ingancin Farko, Garantin Tsaro